Labaran Cannabis na Buga
Zabi Page

Cannabis lasisi: menene kuke buƙata don neman ɗayan?

Kuna son samun lasisin tabar wiwi?

Cannabis lasisi: menene kuke buƙata don neman ɗayan?

Lasisin Cannabis

A zamanin yau, masana'antar Cannabis tana faɗaɗa cikin sauri. Kuma yayin da yawancin jihohi ke ƙirƙirar dokoki waɗanda ke ba wa 'yan kasuwa damar samarwa da sayar da kayayyakin wiwi bisa doka, kawai neman izinin lasisin wiwi na iya rikicewa.

Lasisin lasisi shine takaddar doka wacce ma'aikatar jihar suka dace suka bayar wanda ke nuna cewa doka ta ba da izinin kasuwanci don isar da, sayarwa, sarrafawa, ko haɓaka cannabis (dangane da nau'in lasisin) daidai da dokar ƙasa daga takamaiman wuri zuwa masu saye waɗanda aka ba su izinin siyan su. 

Yanzu, kamar yadda masana'antar keɓaɓɓu ke da tsari sosai, samun lasisin cannabis a cikin wannan masana'antar yana da rikitarwa musamman: Abubuwan buƙatun sun bambanta daga jiha zuwa ƙasa, kuma ba kawai wannan ba, suna canzawa dangane da irin yadda kuke son kasuwancinku ya kasance (bayarwa, kiri, sarrafawa, namo) kuma, wani lokacin, wane gari ko lardin da kuke shirin aiki a ciki.

Wani abin da yakamata kayi la'akari dashi shine, kasancewar wannan masana'antar sabuwa ce, ƙa'idodi da dokoki koyaushe suna canzawa. Don haka, yana da sauki a raina yadda hadadden tsarin dakile lasisin wiwi yake ga kamfanoni. 

Amma galibi, jihohi suna ba da lasisin lasisin cannabisan kaɗan ne kawai a zagayen farko, kuma sai bayan shekaru da yawa, suna ba da izinin ƙarin kamfanoni su shiga wasan. Abin da wannan ke nufi -wani fiye da babban cikas na ƙa'idodin- shi ne cewa kuna da babbar dama.

Tunda masana'antar wiwi na ɗaya daga cikin waɗanda ke haɓaka cikin sauri a duk faɗin Amurka, sarrafawa don samun lasisin cannabis na farko yanke shawara ne mai ban sha'awa na tattalin arziki. Kuna iya samun miliyoyin daloli a cikin wannan masana'antar idan kun kunna katunan ku daidai.

Koyaya, ana tantance aikace-aikace dalla-dalla. Jihohi ba za su bayar da lasisi ga kowa ba. Masu tsarawa za su bincika sosai game da tsarin kasuwancinku, ƙungiyarku, da ikonku don ƙirƙirar fitacciyar harka don lasisin cannabis.

Wannan shine lokacin da samun ƙungiyar ƙwararru akan lamarin da gaske ke taimakawa. Bai kamata ku fara aiwatar da lasisin cannabis ba tare da ingantaccen jagorar a mashawarcin wiwi. 

Koyaya, akwai wasu mahimman matakan da zaku iya ɗauka don haɓaka damar ku na samun lasisin cannabis: 

Shirya kanku

Fewan shekarun da suka gabata suna da matukar muhimmanci ga ci gaban masana'antar wiwi. Kuma wani abin da ya bayyana shine cewa masu riƙe lasisin wiwi waɗanda ba su da cikakken tsarin kasuwanci da kuɗi ba su yi nasara ba. 

Kamar yadda muka ambata a baya, tare da duk canje-canjen da wannan masana'antar ke fuskanta, dole ne ursan kasuwa su kasance cikin shiri sosai.

Kuna buƙatar bin dokoki da ƙa'idodin jiharku, gami da ƙa'idodin birni yayin da kuma sanin yadda zaku gudanar da kasuwancinku daidai.

Don yin wannan, zaku iya ɓatar da awanni, kwanaki ko makonni, karatu da ƙoƙari don ƙirƙirar ƙaƙƙarfan shiri don - watakila- kiyaye kasuwancinku a gaba. Ko zaka iya tuntuɓi gwani a cikin filin wanda ya riga ya sami nasarar riƙe kasuwancin a cikin kyakkyawan yanayi.

Ya kamata ku binciki dokokin jihar ku don ganin ko kuna shirye ku yi tsalle cikin aiki, sannan fara shirin ku.

Kuna son samun lasisin tabar wiwi?

Irƙira da haɓaka kasafin kuɗi

Lasisin CannabisAkwai bayanin da ya kamata ya kasance a zuciyar ku kuma zai firgita wasu mutane: ba za ku iya ƙirƙirar kasuwanci ba tare da kuɗi ba.

Yanzu, wannan -a bayyane- lamarin a cikin kowane masana'antu. Amma tare da cannabis, wannan bayanin yana da mahimmanci. Kuna iya tunanin cewa bai kamata ku damu da ma'aikata ko abokan tarayya ba tun da wuri. Amma a gaskiya: kuna iya bukatar kawo abokan tarayya, manyan ma'aikata, da masu saka jari domin samun lasisin tabar wiwi.

Kuma muna da wasu labarai marasa dadi: babu wani banki ko cibiyar hadahadar kudi wacce zata sanya yatsa akan kamfaninku da zarar kun ambaci gaskiyar cewa ku kamfanin kamfanin wiwi ne.

Koyaya, muna kuma da labarai mai kyau: akwai wasu hanyoyi. Muna samar da farawa cuta kunshin, wanda zai ba ku filin wasa na al'ada, ɗakin tattara kuɗi, da tsarin aikace-aikacen aikace-aikace na al'ada don fara tara kuɗi bisa doka kuma amfani da shi zuwa aikace-aikacen lasisin cannabis. 

Kasafin kudin da kuke buƙatar nema don lasisin cannabis na iya zuwa ko'ina daga kusan dala dubu ɗari zuwa, a wasu yanayi, aƙalla dala miliyan. Kyakkyawan tsada, mun sani, amma sakamakon yana da ƙima kuma a cikin wannan Masana'antar wacce zaku sami dama guda ɗaya kawai yayin gabatar da aikace-aikace, nasara ita ce kawai zaɓin da kuke da shi. 

Kare wurinka

Yawancin jihohi suna buƙatar masu neman lasisin kasuwancin cannabis tuni sun riga sun amintar da wuraren su don kasuwancin su. Wannan yana nufin kuna buƙatar nemo kadara wacce ta cika buƙatun lasisi a cikin jihar ku, ku sami izini daga maigidan da mai shi (idan kuna bada haya) don amfani da kadarar don kasuwancin wiwi, kuma ku sami izini daga gundumar da dukiyar take wanda yake amfani dashi don ayyukan kasuwancin wiwi.

Abubuwan da ake buƙata zasu bambanta dangane da jihar da karamar hukumar ku, kuma yakamata ku sani cewa wasu ƙananan hukumomi na iya cajin kuɗi, buƙatar buƙatu na musamman, ko sanya ƙarin haraji akan kasuwancin cannabis. Yana da mahimmanci ku kasance da waɗannan abubuwan a zuciya lokacin da kuke neman wuri don neman lasisin cannabis.

Tuntuɓi ƙwararren masani don rubuta aikace-aikacenku

Mafi mahimmanci don samun lasisin cannabis: yin aikace-aikacen. Kuna iya samun duk abin da kuke buƙata don samun lasisin, amma idan ba ku san yadda za ku shirya aikace-aikacen lasisin cannabis ba, ba za ku tafi ba. 

Kuna buƙatar nuna masu nazarin aikace-aikacen cewa kun yi ƙwazo sosai. Kuna buƙatar zama mai gaskiya kuma sosai madaidaici. 

Masu nazarin aikace-aikacen suna son sanin cewa, idan suka ba ku lasisi, kasuwancinku ba zai gaza ba cikin watanni. Ba sa son kowane kamfani da zai kawo cikas ga shirin wiwi na jihar. Kuna buƙatar nuna musu cewa zasu iya amincewa da ƙungiyar ku da shirin ku. 

Ka tuna cewa aikace-aikacen lasisin lasisi na Cannabis ya canza dangane da jihar, da kuma nau'in lasisin da kake samu.

Layin ƙasa shine, ana iya buƙatar ku samar da bayanai da yawa, don haka kar a hanzarta aikin. Yana ɗaukar lokaci mai yawa don samar da aikace-aikace mai inganci. A zahiri, wasu kasuwancin cannabis suna ƙaddamar da aikace-aikace waɗanda ɗari ne ko dubunnan shafuka masu tsayi. Wannan ba abin da ya kamata ku yi ba ne ba tare da tunani ba.

Ka tuna: tsarin aikace-aikacen shine gasar. Naku ya kamata ba kawai biyan ƙananan buƙatu ba. Yana buƙatar ficewa daga taron kuma ya nuna masu bita cewa kasuwancinku a shirye yake kuma zai iya tallafawa shirin wiwi na jihar fiye da kowane kasuwanci.

Thomas Howard

Thomas Howard

Lauyan Kasuwanci

Ko wannan shine farkon amfanin amfanin ƙasarku ko na kwanan nan ne, ofishinmu ya taimaka wa mutane da kasuwanci daidai.
Nursery na Cannabis a New York

Nursery na Cannabis a New York

  An yi nuni da lasisin Nursery na Cannabis na Cannabis na New York a matsayin yadda masana'antar cannabis ke farawa. Duk da cewa ba dukkan jihohi bane suke tunanin lasisin gandun daji a cikin dokokinta, 'yan majalisar New York sun yanke shawarar sanya irin wannan lasisin a cikin tabar wiwi ...

Lasisin Isar da Cannabis na New York

Lasisin Isar da Cannabis na New York

Lasisin Isar da Cannabis na New York lasisin isar da wiwi na New York na iya zama kamar abin da sauran jihohi suka yi tare da isar da su na cannabis, amma ba za mu sani ba tabbas har sai doka ta wuce kuma an tsara ƙa'idodi na ƙarshe a cikin Big City. Idan halattawa ...

New York Cannabis Microbusiness Lasisin

New York Cannabis Microbusiness Lasisin

  Lasisin lasisin microbusiness na Cannabis na New York Cannabis lasisin lasisin microbusiness ya zama sabon salo ne ga jihohi yayin tsara shirye-shiryen cannabis na manya-amfani. Lasisin lasisin microbusiness na New York wata dama ce ga ƙananan masu kasuwanci don samun dama a cikin masana'antar ...

Lasisin Dispensary Cannabis na New York

Lasisin Dispensary Cannabis na New York

Lasisin Dispensary Cannabis na New York Canjin Cannabis na New York wata dama ce ga yan kasuwa da mata a masana'antar cannabis? Ba tukuna ba, amma yana iya zama kusa da abin da muke tsammani. Fara saita dabarun kasuwancinku a cikin tebur, kuma ku shirya ...

Nursery na Cannabis a New York

Nursery na Cannabis a New York

  An yi nuni da lasisin Nursery na Cannabis na Cannabis na New York a matsayin yadda masana'antar cannabis ke farawa. Duk da cewa ba dukkan jihohi bane suke tunanin lasisin gandun daji a cikin dokokinta, 'yan majalisar New York sun yanke shawarar sanya irin wannan lasisin a cikin tabar wiwi ...

Lasisin Isar da Cannabis na New York

Lasisin Isar da Cannabis na New York

Lasisin Isar da Cannabis na New York lasisin isar da wiwi na New York na iya zama kamar abin da sauran jihohi suka yi tare da isar da su na cannabis, amma ba za mu sani ba tabbas har sai doka ta wuce kuma an tsara ƙa'idodi na ƙarshe a cikin Big City. Idan halattawa ...

Kuna buƙatar Lauyan Kasuwanci?

Kira ofisoshin shari'ar mu tare da tambayoyinku na shari'a don taimako akan:

  1. kwangilar dukiya
  2. sabani tsakanin kwangilar kasuwanci
  3. Shari’ar masu raba hannun
  4. kasuwancin cannabis
  5. ayyukan zamba
  6. kayan aikin makanike

 

[Lamba-nau'i-7 404 "Ba Found"]

Lauyan masana'antar cannabis

316 SW Washington St, Peoria,
IL 61602, Amurka
Kira Mu (309) 740-4033 || e-mail din mu tom@collateralbase.com
Labaran Ciniki na Cannabis

Labaran Ciniki na Cannabis

Biyan kuɗi kuma ku sami sabon abu akan masana'antar wiwi. Ya haɗa da keɓaɓɓun abun ciki kawai wanda aka raba tare da masu biyan kuɗi.

An yi nasarar shigar da ku!

Wannan raba